110mm Plastic Screw Cap

Takaitaccen Bayani:

Wannan murfin dunƙule 110 mm yayi daidai da faffadan filastik mai zaki kwalban 110 mm wuyansa.Bugu da ƙari, murfin yana samuwa a cikin launuka biyu: baki da fari.Dukansu launi LIDS suna da yawa kuma zasu zama mafi kyawun zaɓi don yawancin kwalabe.Hul ɗin dunƙule kawai yana buƙatar ka juya a hankali don rufe sararin samaniya.Kuna iya adana samfuran ku da kyau a cikin wannan wuri da aka rufe.

Akwai masu girma dabam 110mm
Akwai launuka Baki da fari
  • facebook
  • youtube
  • instagram
  • linkin 1

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Daidaitaccen madaidaicin iyakoki da aka yi da filastik mai inganci.Murfi mai haske amma mai ƙarfi tare da santsi mai laushi.Idan kuna so, wannan fili mai santsi zai zama kyakkyawan zaɓi don sunan alamar ku.Yaba wa faffadan wuyanmu filastik kwalba mai dadi don samar da cikakkiyar gamawa ga alewar ku, maɓallan cakulan da ƙari mai yawa.

Sayi 110mm Plastic Screw Cap Online

Akwai shi cikin launuka biyu: farin santsi & baki santsi.Sanya madaidaicin alamar ku cikin sauƙin aiki da ita.Duk waɗannan launuka biyu sun ci gaba sosai kuma za su ƙara ƙayataccen ƙaya ga samfurin ku.Zaɓin marufin mu na jumloli hanya ce mai aminci da garanti.Kuna iya siyan shi tare da amincewa, kuma za mu ba ku farashi mafi dacewa.Muna ba da shawarar cewa duk abokan cinikin siye da yawa su gwada marufin mu kafin yin babban oda.Ta wannan hanyar, zaku iya bincika cewa marufin mu ya cika buƙatun ku kafin yin babban saka hannun jari.

Nuni samfurin

KYAUTA DA RUFE 61
KYAUTA DA RUFE 62
KYAUTA DA RUFE 63
KYAUTA DA RUFE 64
KYAUTA DA RUFE 65

Takaitawa

● Dace da yawa daga cikin mu 110mm wuyan filastik faffadan kwalabe mai dadi.

● Zaɓi daga zaɓuɓɓukan launi guda biyu: baki ko fari.

● Don shirye-shiryen haja, za a cika shi da akwatin kwali.

● Don samfuran da aka keɓance, shiryawa yawanci ana yin fakitin fakiti ba tare da akwatin kwali ba.

● Farashin oda mai yawa abu ne na sasantawa.

● Don kasuwancin ƙasa da ƙasa, muna ba ku shawarar ɗaukar aƙalla pallet ɗaya saboda farashin jigilar kaya zai iya yin yawa.A zahiri muna ba ku damar ɗaukar nau'ikan kwalabe daban-daban ba tare da MOQ ba, amma jimlar kwalabe ya kamata su zama pallet gaba.

Ƙara Koyi

Hakanan zaka iya duba shafukan mu na kafofin watsa labarun kamar Facebook / Instagram da dai sauransu don sabunta samfura da rangwame!Da fatan za a bincika sauran zaɓen kwalbar zumarmuNAN


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana