Amber Dropper kwalban 20ml

Takaitaccen Bayani:

Mu 20ml Amber Dropper Bottle tare da Dropper Cap yana ba da cikakkiyar hanya don adanawa cikin aminci da rarraba daidaitaccen mai da kayan ƙanshin kamshi.Gilashin da aka yi da amber yana kare kariya daga hasken UV kuma!

  • facebook
  • youtube
  • instagram
  • linkin 1

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

20ml Amber Dropper Bottle tare da Child Resistant Cap shine mafi girman girman kwalabe masu yawa na ruwa waɗanda ke buƙatar sarrafa su.Mai, kamshi, launin abinci - jerin ba shi da iyaka!Wadannan kwalabe an yi su ne daga gilashi mai ƙarfi, amber-tinted wanda, haɗe tare da hular digo na mu, yana samar da babban maganin marufi don adadi mai yawa na kiwon lafiya da kayan kwalliya irin su aromatherapy da mahimman mai, zubar ido da mai.

Muna tsammanin cewa launin amber na wannan kwalabe zai dace da samfuran likitanci irin su zubar da ido da feshin baki, da kuma alamar da ke son cimma kyawawan dabi'un tsohuwar makaranta.

An yi kwalaben ne daga gilashi mai inganci wanda ba kamar sauran kwalaben gilashin da ke kasuwa ba, ba a fesa launin amber ba sai dai an yi su da gilashin amber tun farkon aikin masana'anta.Wannan yana hana gilashin rasa launi akan lokaci.Har ila yau, tint ɗin amber yana tace hasken UV, yana sa kwalbar ta zama cikakke don adana samfuran haske.Kewayon kwalabe na mu sun zo cikin masu girma dabam daga 5ml har zuwa 100ml kuma ana samun su cikin shuɗi, kore da bayyanannun zaɓuɓɓukan launi.

Sayi 20ml Amber Dropper Bottle akan layi

Wannan kwalabe da haɗin pipette suna ba da damar mai amfani na ƙarshe don rarraba samfurin ku da tsabta kuma ba tare da gurɓata ba.Pipette ya dace da kwalabe na dropper kawai.A bayyane yake, wanda ke taimakawa tabbatar da amincin samfuran ku bayan samarwa kuma yana ba da wata bayyananniyar nuni ga ku da abokin cinikin ku cewa ba'a lalata samfuran ku ba.

Nuni samfurin

wps_doc_0
wps_doc_1
wps_doc_2

Takaitawa

●20ml Amber Bottle
● Don kasuwancin ƙasa da ƙasa, muna ba ku shawarar ɗaukar aƙalla pallet ɗaya saboda farashin jigilar kaya zai iya yin yawa.A zahiri muna ba ku damar ɗaukar nau'ikan kwalabe daban-daban ba tare da MOQ ba, amma jimlar kwalabe ya kamata su zama pallet gaba.
● Don shirye-shiryen haja, za a cika shi da akwatin kwali.
● Don samfuran da aka keɓance, shiryawa yawanci ana yin fakitin fakiti ba tare da akwatin kwali ba.
● Farashin oda mai yawa abu ne na sasantawa.

Ƙara Koyi

Hakanan zaka iya duba shafukan mu na kafofin watsa labarun kamar Facebook / Instagram da dai sauransu don sabunta samfura da rangwame!Da fatan za a bincika sauran zaɓin kwalban zumarmuNAN


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana