Game da Marukuntan Abinci masu Dorewa & Kunshin Abin sha

Dogayen marufi na abinci ya ƙunshi nau'ikan kayan tattarawa da yawa.A kwanakin nan zaku iya samun hannayenku akan robobin da ba za'a iya lalata su ba, kuɗaɗɗen beeswax har ma da marufi masu cin abinci.Amma akwai abu ɗaya wanda sau da yawa ba a manta da shi ba, kuma shine wanda ya kasance a kusa da shi tsawon ƙarni - gilashin!

Game da Abinci Mai Dorewa5

Gilashi shine madaidaicin marufi don kowane ƙaramin kasuwanci ko farawa wanda ke neman rage sawun carbon ɗin su kuma ba kashe kuɗi don yin hakan ba.Duk da yake muna maraba da duk sabbin abubuwan fakiti waɗanda ke rage dogaro ga robobin da za a sake yin amfani da su, muna tsammanin gilashin shine gwarzon waƙa na duniya marufi.Ana iya sake yin amfani da shi sau da yawa ba tare da rasa wani inganci ba, yana da lafiyayyen microwave, yana sa abincin ku ɗanɗano mafi kyau, yana haifar da ƙarancin hayaki mai guba da kuma duk waɗannan manyan dalilai, yana sa samfuran ku su yi tsada!

Ko kai dillalin jam, kofi, man gyada, hotdogs, tsoma ko miya;muna da zaɓuɓɓukan tattara kayan abinci masu ɗorewa waɗanda suka dace da bukatunku.

Gilashin miya

Gilashin miya kwalabe na iya zama mai ban haushi idan aka kwatanta da nau'ikan filastik, saboda ba su da matsi.Duk da haka, akwai samfuran miya na gargajiya irin su Heinz da Hellmann waɗanda aka san su da kwalaben gilashin su waɗanda kawai yanki ne na marufi kafin zuwan filastik.Gilashin kwalabe suna da kyau don shirya kayan miya na rustic da suka fito daga tsoffin girke-girke na iyali.Gilashi yana da ikon sa abokan ciniki suyi imani cewa alamar ku ta tsufa kuma ta fi kafa fiye da yadda ake iya kasancewa, ya danganta da salon alamar ku kuma.

Farashin kwalabe na miya na gilashi yana farawa daga kadan kamar 7p kowanne!Muna ba da rangwame akan farashin kowace raka'a lokacin da aka sayi kwalban da yawa.

Game da Abinci Mai Dorewa1

Gilashin Kare Gilashin

Game da Abinci Mai Dorewa2

Jam da abubuwan adanawa sune ingantattun samfuran abinci don haɗawa a cikin kwalabe na gilashi, saboda yana da irin wannan kayan aiki mara lokaci a cikin gidaje a duk faɗin ƙasar.Babban abin da ke tattare da adana kwalban shi ne, a sauƙaƙe zaku iya sanya su zama na zamani da na gargajiya, ta hanyar canza murfi ko siffar tulun da kuke amfani da su.Don ƙarin samfuran zamani waɗanda ke ba da ɗanɗano mai ban sha'awa kamar jam naman alade, muna ba da shawarar yin amfani da kwalba mai siffa mai murabba'i, kamar mu 282ml Square Glass Jar & Murfi wanda shine kawai 69p!

Cire waɗannan kwalabe tare da zinariya mai daraja, azurfa ko baƙar fata don kyan gani, mai salo.Ƙarin al'ada, nau'ikan adana twee (tunanin Bonne Maman) zai yi kama da ban mamaki a ɗayan zagayenmu, manyan kwalabe masu girma, kamar mu 1lb Glass Preserve Jar & Murfi.

Farashi na kwalban adana gilashin mu yana farawa daga 8p kawai kowane!

Mai Gilashin & Tufafin Tufafi

Za'a iya tattara mai da kayan miya na salatin KAWAI a cikin kwalabe na gilashi idan kuna son jawo babbar kasuwa, kasuwa mai wadata.Gilashin yana da ikon yin sheƙi mai a ƙarƙashin fitilu kuma yana nuna duk wani sinadaran da kuka zuba mai tare da zama a ƙasan kwalba mai nauyi.Dukkanin kwalaben man mu da miya ana samun su tare da iyakoki ko murɗa murfi don sauƙaƙa wa abokan cinikin ku fitar da samfur a ciki.Har ila yau, magudanar ruwa suna rage kwararowar mai da riguna idan an zuba su, don sa samfurin ya daɗe!

Game da Abinci Mai Dorewa3

Gilashin Shaye-shaye

Game da Abinci Mai Dorewa4

Shin ko kun san cewa bincike ya tabbatar da cewa abubuwan sha da aka haɗe su a cikin kwalbar gilashi sun fi ɗanɗano fiye da abubuwan sha waɗanda aka haɗa a cikin kwalabe?Wannan shine dalilin da ya sa kwalabe gilashin shine mafitacin marufi don ruwan 'ya'yan itace, smoothies da sodas waɗanda ke nufin babban ƙarshen, kasuwar alatu.Muna da nau'ikan kwalban abin sha da yawa wanda dole ne mu raba su zuwa nau'ikan daban-daban!

Farashin kwalabe na ruwan gilashin mu yana farawa daga 9p kawai, kwalabe na gilashin mu suna farawa daga 9p kowannensu kuma kwalabe na gilashin mu suna farawa daga 14p kawai kowace.


Lokacin aikawa: Mayu-10-2020Sauran Blog

Tuntuɓi Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Tafi

Muna taimaka muku guje wa matsala don sadar da inganci da ƙimar buƙatun ku, akan lokaci da kasafin kuɗi.